รพ.บางปะกอกสมุทรปราการ ได้บริการฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ให้โรงเรียนวัดชมนิมิตร
![](http://www.bpksamutprakan.com/upload/LINE_ALBUM_PR-2565_220705_0_0.jpg)
เมื่อวันที่ 4 กรกฎาคม 2565 รพ.บางปะกอกสมุทรปราการ ได้บริการฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ เพื่อเสริมสร้างภูมิต้านทานให้ร่างกายแข็งแรงและห่างไกลจากโรคไข้หวัดใหญ่
ขอขอบคุณที่ไว้วางใจ รพ.เราเป็นส่วนหนึ่งในการดูแลให้บริการวัคซีนไข้หวัดใหญ่กับน้องๆโรงเรียนวัดชมนิมิตร