โรงพยาบาลฯออกหน่วยตรวจสุขภาพให้กับเด็กนักเรียนโรงเรียนในเครือสารสาสน์
![](http://www.bpksamutprakan.com/upload/LINE_ALBUM_PR-2565_220617_0.jpg)
เมื่อวันที่ 15 มิ.ย.65 ที่ผ่านมา โรงพยาบาลฯออกหน่วยตรวจสุขภาพให้กับเด็กนักเรียนโรงเรียนในเครือสารสาสน์โดยทีมแพทย์และบุคลากรจากทางรพ. พร้อมให้คำแนะนำการดูแลสุขภาพตัวเองในสถานการณ์โควิด19 ได้อย่างถูกวิธี
โรงพยาบาลฯขอเป็นส่วนหนึ่งในการดูแลให้ทุกคนมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงสมบูรณ์อยู่ตลอดเวลา