คณะผู้บริหารโรงพยาบาลบางปะกอกสมุทรปราการ ต้อนรับเทศกาลตรุษจีนปีมังกร
![](http://www.bpksamutprakan.com/upload/LINE_ALBUM_240209_02.jpg)
คณะผู้บริหารโรงพยาบาลบางปะกอกสมุทรปราการ ต้อนรับเทศกาลตรุษจีนปีมังกร ด้วยการเดินแจกส้มมงคลให้กับผู้รับบริการ และแพทย์ประจำโรงพยาบาล เพื่อแทนคำขอบคุณและถือเป็นคำอวยพรให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มั่งคั่งร่ำรวยตลอดปี 2567
all rummy games
rummy new game