รพ.บางปะกอกสมุทรปราการร่วมการแข่งขันกีฬาภายในของโรงเรียนอำนวยวิทย์
![](http://www.bpksamutprakan.com/upload/23.jpg)
รพ.บางปะกอกสมุทรปราการ ร่วมสนับสนุนทีมพยาบาลและรถพยาบาลฉุกเฉินคอยดูแลอำนวยความสะดวกในการแข่งขันกีฬาภายใน และ งานฉลองวันเด็กแห่งชาติ ของโรงเรียนอำนวยวิทย์ เมื่อวันที่ 13 ม.ค.66 ที่ผ่านมา ณ สนามกีฬาโรงเรียนอำนวยวิทย์ รพ. ขอขอบคุณที่ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการดูแลอำนวยความสะดวกและความปลอดภัยด้านสุขภาพให้กับน้องๆทุกคนที่มาร่วมงานในครั้งนี้