รพ. บางปะกอกสมุทรปราการ ร่วมสนับสนุนทีมพยาบาลและรถพยาบาลฉุกเฉิน
![](http://www.bpksamutprakan.com/upload/LINE_ALBUM_PR-2565_221110_2.jpg)
รพ. บางปะกอกสมุทรปราการ ร่วมสนับสนุนทีมพยาบาลและรถพยาบาลฉุกเฉินคอยดูแลอำนวยความสะดวกให้กับประชาชนที่มาร่วมในงานประเพณีลอยกระทง จัดขึ้นโดยเทศบาลตำบลพระสมุทรเจดีย์ ณ บริเวณองค์พระสมุทรเจดีย์ เมื่อวันที่ 8 พฤศจิกายน 2565 ที่ผ่านมา
รพ. ขอขอบคุณที่ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการร่วมสืบสานประเพณีและวัฒนธรรมไทยให้คงอยู่สืบไป และดูแลอำนวยความสะดวกให้กับประชาชนที่มาร่วมงานในครั้งนี้